Mình khuyên mọi người nên ngừng sử dụng LND vì máy tính bạn có khả sẽ bị dính Malware.. Mình sử dụng LND cũng được thời gian khá lâu nhưng bây giờ mình mới nhận ra rằng là máy tính bị đã bị nhiễm Malware.. Chỉ cần bật game (cả cr@ck cả bản quyền) thì GPU máy tính đang từ 1-5% nhảy vọt lên 98-99%  và bắt đầu xảy ra hiện tượng giật lag, đứng khung hình, không thể tắt máy, chỉ có thể giữ đè nút nguồn để reset..

Và mình nhận ra là máy tính của mình trước đây, hiện tại, của vài người bạn mình cũng xuất hiện nhiều lỗi từ khi sử dụng game cr@ck từ LND.. có những máy cấu hình mạnh nhưng bỗng nhiên 1 ngày nó chạy giật lag kinh khủng không rõ nguyên nhân vì sao, thì giờ mình đã hiểu là do trong game cr@ck của LND có virus/malware..

Trang web thì 1 tỉ quảng cáo, click lấy link thôi thì cũng trải qua gần 10 cái link quảng cáo, pops up, rồi lại còn cài virus/malware vào game cr@ck để đào coin hộ hay gì

TỪ BỎ LINKNEVERDIE ĐI MNG ƠI !!!

• ông này chưa bị ban à ae =)))

• bn up ảnh lên r ae member giúp bn rõ hơn

• sico Thành viên

ae hội vozer à?

• linkneverdie.com là số 1 thế giới hàng đầu tại việt nam
    t là t chỉ có tải phim trên này thui, chớ k có tải tào lao web # gồi đổ thừa hoàn cảnh khó khăn
    thương a Bá iu LND thích amin:star_struck:

• Gỡ google chrome là hết nhé, máy giật lag khi chơi game 1 phần do chip full load 100%, trước mình cũng bị gỡ google chrome lại chơi game ầm ầm, cũng không loại trừ nguyên nhân do ổ cứng nữa. Với cả GPU yếu mà cân game nặng thì drop fps là bình thường.
    P/s: đ muốn bỏ tiền mua bản game bản quyền thì chấp nhận đi bro đòi hỏi đ gì, game cr@ck nào chả có virus, malware

• Ông bị đần hay đần thiệt thế?

• Toan Le Thành viên

ông này Vozer câu tương tác cho web sôi động tí ấy mà

• Mình dùng 6 năm tới giờ vẫn bình thường từ desktop cũ đến desktop với và 2 con laptop ngót nghét tới giờ chả có vấn đề gì, nhìu khi do bạn tải nguồn bậy thôi, vì LND có hơn 1tr người dùng chứ không phải mình bạn, mà không ai bị thì bạn phải coi lại chính bạn rồi. Chung quy là do non

• t tham gia từ 2016 , và tới 2024 t vẫn tải trên LND
    chả dính cái mẹ gì , có khi do bạn tải nhầm các nguồn khác trên mạng nên dính
    GPU nhảy do GPU bạn yếu
    Malware thì nó sẽ luôn mở khi bạn mở nhầm file chứa malware đó , cứ sờ vào là dính thôi
    Tự kiểm tra lại máy nhé , chứ đừng có nói linh tinh , t k cười thì mọi người cười bạn thôi =)))))))

• Hơi non

Chatbox